25 ਕਰੋੜ ਦੀ ਹੈਰੋਈਨ ਸਣੇ ਦੋਸ਼ੀ ਕਾਬੂ

0
113

ਜਲੰਧਰ (ਰਮੇਸ਼ ਗਾਬਾ, ਵਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ)- ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਦੇਹਾਤ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਨਸ਼ੇ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦੀ ਮੁਹਿੰਮ ’ਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਹੱਥ ਲੱਗੀ ਹੈ। ਛੇਤੀ ਹੀ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਸਭਾ ਚੋਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਲਰਟ ਜਾਰੀ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਲੱਗਭਗ 25 ਕਰੋੜ ਦੀ ਹੈਰੋਇਨ ਬਰਾਮਦ ਹੋਈ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਜਿਲਾ ਕਪੂਰਥਲੇ ਦੇ ਸੁਲਤਾਨਪੁਰ ਲੋਧੀ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਵੀਰਜੋਧ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਰੂਲਦੁ, ਪੂਜਾ ਉਰਫ ਰੂਬੀ ਉਹੀ ਇੱਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਾਗਰਿਕ ਨਾਇਜੀਰਿਆ ਦੇ ਵਿਕਟਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ। ਇੱਕ ਪ੍ਰੇਸਵਾਰਤਾ ਵਿੱਚ ਐਸਐਸਪੀ ਦੇਹਾਤੀ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ ਨੇ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਲੋਕਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੂਰੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਅਲਰਟ ਉੱਤੇ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਰੋਜਾਨਾ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜਗ੍ਹਾ ਨਾਕੇ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤਸਕਰਾਂ ਨੂੰ ਗਿਰਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲੋਂ ਪੰਜ ਕਿੱਲੋ ਹੈਰੋਇਨ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖੇਪ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ । ਇਸ ਨਸ਼ੇ ਦੀ ਖੇਪ (ਹੈਰੋਇਨ) ਦੀ ਇੰਟਰਨੇਸ਼ਨਲ ਮਾਰਕਿਟ ਵਿੱਚ ਲੱਗਭੱਗ 25 ਕਰੋੜ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਹੀ ਇਸ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰਾਂ ਵਲੋਂ ਹੋਰ ਵੀ ਖੁਲਾਸੇ ਹੋਣ ਦੀ ਆਸ ਵੱਡੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੱਧਦੇ ਨਸ਼ੇ ਦੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਉੱਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ।

LEAVE A REPLY