ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਏਟੀਐਮ ਨੂੰ ਲੁੱਟਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼

0
165

ਜਲੰਧਰ (ਰਮੇਸ਼ ਗਾਬਾ, ਵਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ)- ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਚੋਰ, ਲੁਟੇਰੇ, ਕਮਿਸ਼ਨਰੇਟ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਠੇਂਗਾ ਦਿਖਾਂਦੇ ਹੋਏ ਲੁੱਟ-ਖਸੁੱਟ, ਚੋਰੀ ਵਰਗੀਆਂ ਵਾਰਦਾਤਾਂ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਇਸ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਕਿੰਨਾ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸਦਾ ਅੰਦਾਜਾ ਅੱਜ ਥਾਨਾ ਡਿਵੀਜਨ ਨੰਬਰ 6 ਦੇ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਕੂਲ ਰੋਡ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਆਈਡੀਬੀਆਈ ਬੈਂਕ ਦੇ ਏਟੀਐਮ ਨੂੰ ਦੇਰ ਰਾਤ ਚੋਰਾਂ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਡਰ ਦੇ ਲੁੱਟਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਹ ਇਸ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਵਲੋਂ ਚਲੇ ਗਏ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਬੈਂਕ ਦੇ ਚੌਂਕੀਦਾਰ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਬਿਆਨਾਂ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਰੋਜਾਨਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਵੇਰੇ ਬੈਂਕ ਆਇਆ ਅਤੇ ਬੈਂਕ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਲੱਗੇ ਏਟੀਐਮ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਗਾ ਤਾਂ ਉਹ ਇਹ ਵੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ ਕਿ ਏਟੀਐਮ ਮਸ਼ੀਨ ਦਾ ਕੁੱਝ ਹਿੱਸਾ ਅਤੇ ਏਟੀਐਮ ਵਿੱਚ ਲਗਾ ਹੋਇਆ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਾ ਵੀ ਟੁੱਟਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਜਿਸਦੀ ਸੂਚਨਾ ਉਸਨੇ ਬੈਂਕ ਦੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ। ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਅਤੇ ਘਟਨਾ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ ਜੁੱਟ ਗਈ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਬੈਂਕ ਦੇ ਬਾਹਰ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਖੰਗਾਲਣ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀ ਹੈ ਤਾਂਕਿ ਅਗਿਆਤ ਲੁਟੇਰੀਆਂ ਦਾ ਸੁਰਾਗ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।

LEAVE A REPLY