ਇਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਮਰੀਜ ਦੀ ਮੌਤ

0
239

ਜਲੰਧਰ (ਰਮੇਸ਼ ਗਾਬਾ)- ਜੇਪੀ ਨਗਰ ਦੇ ਅੱਗਰਵਾਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਇਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਮਰੀਜ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਮਰੀਜ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲੇ ਭੜਕ ਗਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਉੱਤੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਰੋਸ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤਾ। ਮਿ੍ਰਤਕ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਨਰੇਂਦਰ ਕੁਮਾਰ ਨਿਵਾਸੀ ਨਕੋਦਰ ਦੇ ਵਜੋਂ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਸੀ ਕਿ ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਸੋਨੂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਅਚਾਨਕ ਉਸਦੀ ਤਬਿਅਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਇਲਾਜ ਲਈ ਅੱਗਰਵਾਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਡਾਕਟਰ ਮਨੀਸ਼ ਅੱਗਰਵਾਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਰੀਜ ਠੀਕ ਹੈ, ਲੇਕਿਨ ਅਚਾਨਕ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਸਟਾਫ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਟੀਕਾ ਲਗਾਇਆ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।
ਮਰੀਜ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਸਾਰੇ ਡਾਕਟਰ ਗਾਇਬ ਹੋ ਗਏ ਅਤੇ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਸਟਾਫ ਨੇ ਵੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਲਾਇਟ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਮਿ੍ਰਤਕ ਸੋਨੂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਥਾਣਾ ਬਸਤੀ ਬਾਵਾਖੇਲ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਤ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਥਾਣਾ ਮੁੱਖੀ ਸੁਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਪੁਲਿਸ ਪਾਰਟੀ ਸਮੇਤ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪੁੱਜੇ, ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲੇ ਰੋਸ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ, ਮਿ੍ਰਤਕ ਸੋਨੂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਡਾਕਟਰ ਮਨੀਸ਼ ਅੱਗਰਵਾਲ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਰਵਾਇਆ ਅਤੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ।

LEAVE A REPLY