ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹਾਈ ਅਲਰਟ, ਐਸਓਜੀ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਸਲਿਮ ਕਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਚਲਾਇਆ ਸਰਚ ਅਭਿਆਨ

0
160

09_55_427082610asa-ll

ਜਲੰਧਰ (ਰਮੇਸ਼ ਗਾਬਾ)- ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹਾਈ ਅਲਰਟ ਦੇ ਚਲਦੇ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਏ.ਡੀ.ਸੀ.ਪੀ. ਸਿਟੀ-1 ਨੇ ਥਾਨਾ-8 ਅਤੇ ਰਾਮਾਮੰਡੀ ਦੇ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਫੋਰਸ ਸਹਿਤ ਸਰਚ ਅਭਿਆਨ ਚਲਾਇਆ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਥਾਣਾ ਰਾਮਾਮੰਡੀ ਦੇ ਅਧੀਨ ਆਉਂਦੇ ਗਾਂਧੀ ਨਗਰ, ਮੁਸਲਿਮ ਕਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸ਼ੱਕੀ ਜਗਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾਕੇ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ। ਮੁਸਲਿਮ ਕਲੋਨੀ ਵਿੱਚ ਹੋਈ ਅਚਾਨਕ ਸਰਚ ਤੋਂ ਲੋਕ ਸਹਿਮ ਗਏ ਕਿਉਂਕਿ ਖੂਫੀਆ ਏਜੰਸੀਆਂ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਅੱਤਵਾਦੀ ਮੂਸਾ ਦੇ ਪਗੜੀਧਾਰੀ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਹਾਈ ਅਲਰਟ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਏ.ਡੀ.ਸੀ.ਪੀ. ਪਰਮਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਭੰਡਾਲ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਮਨਾਹੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਪੁੱਜੇ ਐਸ.ਓ.ਜੀ. ਦੇ 40 ਜਵਾਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ 20 ਨੇ ਅੱਜ ਨਾਰਥ ਹਲਕੇ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਰਚ ਅਭਿਆਨ ਚਲਾਇਆ। ਐਸ.ਓ.ਜੀ. ਟੀਮ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਚੀ ਇਮਾਰਤ ਉੱਤੇ ਚੜਕੇ ਦੂਰਬੀਨ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਦੀ ਹੈ।

LEAVE A REPLY