ਕਿਰਨ ਬਾਲਾ ਵਾਰਡ ਨਂ 43 ਤੋ ਲੜੇਗੀ ਨਗਰਨਿਗਮ ਚੋਣ 

0
280
ਜਲੰਧਰ (ਰਮੇਸ਼ ਗਾਬਾ )  ਆਲ ਇੰਡਿਆ ਹਿੰਦੂ  ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਸੰਚਾਲਕ ਜਗਤਗੁਰੁ ਪੰਚਾਨੰਦ ਗਿਰੀ  ਮਹਾਰਾਜ  ਦੇ ਆਸ਼ਿਰਵਾਦ ਨਾਲ  ਵਾਰਡ ਨਂ 43 ਤੋ  ਸ਼ਿਵ ਸੇਨਾ ਕਾਮਗਰ ਅਤੇ  ਆਲ ਇੰਡਿਆ ਹਿੰਦੂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਮੇਟੀ  ਦੇ ਮੁਖ  ਪ੍ਰਵਕਤਾ ਸੁਭਾਸ਼ ਗੋਰਿਆ  ਦੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਸਮਾਜਸੇਵੀ ਬਲਵੀਰ ਗੋਰਿਆ ਦੀ ਧਰਮ ਪਤਨੀ ਸ਼੍ਰੀ ਮਤੀ ਕਿਰਨ ਬਾਲਾ ਵਾਰਡ ਨਂ 43 ਵਲੋਂ ਜਨਤਾ  ਦੀ ਸੇਵਾ ਤੇ  ਵਾਰਡ ਨੂੰ ਨਸ਼ਾ ਮੁਕਤ  ਬਣਾਉਣ  ਦੇ ਸੰਕਲਪ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਤੋਰ  ਆਜ਼ਾਦ ਉਮੀਦਵਾਰ  ਚੋਣ  ਲੜੇਗੀ ਤੇ  ਮੰਗਲਵਾਰ ਜਾਂ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਚੋਣ ਨਾਮੰਕਨ ਪੱਤਰ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾ ਸਕਦੀ ਹੈ  ।  ਕਿਰਨ ਬਾਲਾ  ਨੂੰ ਇਲਾਕੇ  ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਭਾਰੀ ਸਮਰਥਨ  ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਆਲ ਇੰਡਿਆ ਹਿੰਦੂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਮੇਟੀ  ਦੇ ਉੱਤਰ ਭਾਰਤ ਯੂਥ  ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਦਲਵੀਰ ਸਿੰਘ  ਸੰਧੂ ਨਾਲ  ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਗੋਰਿਆ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਸਨਾਤਮ ਧਰਮ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕਾਰਜ ਕੀਤੇ ਹੈ ਅਤੇ ਜਨਹਿਤ  ਦੇ ਕੰਮ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਪਹਿਲ  ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ  ਕਰਦੇ ਹਨ  ਜਿਸ ਆਧਾਰ ਤੇ  ਗੋਰਿਆ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਬਹੂ ਕਿਰਨ ਬਾਲਾ  ਨੂੰ ਚੋਣ 0015c197-f17a-4653-add2-21e0357e6c67ਲੜਨ ਲਈ ਆਲ ਇੰਡਿਆ ਹਿੰਦੂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਮੇਟੀ ਨੇ  ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਹੈ  ।

LEAVE A REPLY